Supergroup
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Giới thịu sơ lược về Au-đi-sừng

2 posters

Go down

Giới thịu sơ lược về Au-đi-sừng Empty Giới thịu sơ lược về Au-đi-sừng

Bài gửi by Kyo Soma Thu May 29, 2008 2:10 pm

Giới thịu sơ lược về Au-đi-sừng Vtc_1444_anh2

I. Thành phố Vũ hội:
Ở một góc trời kia, có một nhóm người trẻ tuổi yêu âm nhạc đến tột cùng, và đặc biệt đam mê những vũ điệu sôi động. Nơi họ tập hợp và sinh sống được gọi là Thành phố Vũ hội. Tại đây, mỗi người đều yêu thích âm nhạc cũng như khiêu vũ một cách cuồng nhiệt và luôn cởi mở lòng mình để làm quen với những người bạn mới, rồi qua những người bạn ấy, họ lại tiếp tục làm bạn với những người bạn khác. Nhờ đó, gia đình lớn Thành phố Vũ hội không ngừng mở rộng.

Cuộc sống của những cư dân Thành phố Vũ hội chìm trong những lễ hội âm nhạc bất tận. Và một phần không thể thiếu của các lễ hội là thời trang. Cư dân Thành phố Vũ hội là những người sành điệu nhất thế giới. Mỗi người dân ở đây đều có phong cách thời trang, gu thẩm mỹ riêng, không ai giống ai và bất cứ khi nào muốn, họ chỉ cần ghé qua tiệm thời trang ở góc phố để thay đổi trang phục. Từng ngày, từng ngày qua, Hạnh phúc luôn ở bên họ.

Thành phố Vũ hội mỗi ngày đón rất nhiều du khách. Có những người thờ ơ đi qua, có những người dừng chân thưởng ngoạn các vũ điệu sôi động của cư dân thành phố, nhưng cũng có rất nhiều người "phải lòng" thành phố đáng yêu này. Họ quyết định ở lại Thành phố Vũ hội mãi mãi, nơi họ tìm thấy niềm vui, niềm hạnh phúc của đời mình, nơi trái tim họ lựa chọn, nơi họ được thưởng thức tất cả những tinh túy của cuộc sống: Âm nhạc, vũ hội, thể thao, bạn bè, thời trang...

Du khách thường hỏi: "Điều gì đã làm nên thành phố kỳ diệu này và giữ nó tồn tại mãi mãi". Và các công dân của thành phố mỉm cười trả lời: "Đó là cảm xúc mà chúng tôi cất giấu nơi sâu thẳm trái tim mình. Nếu bạn muốn nhận ra cảm xúc ấy, tại sao không thử xem? Trái tim sẽ trả lời bạn".

Hãy đến đây, các bạn! Thành phố kỳ diệu này, cũng như những người bạn yêu âm nhạc, yêu cuộc sống, yêu thể thao và yêu khiêu vũ, luôn dang rộng vòng tay đón bạn. Hãy tham gia Audition để thấy cuộc sống đẹp hơn, rực rỡ hơn, tươi sáng hơn!

II. Audition là gì?

Nơi bạn có thể tận hưởng những điệu nhảy tuyệt vời theo nhịp nhạc

Adition là trò chơi nhảy trực tuyến, nơi mà bạn có thể tham dự những điệu nhảy tuyệt vời chỉ với những nút bấm đơn giản.
Bạn có thể thi đấu với bạn bè và sáng tạo cho mình những bài nhảy hoàn hảo.
Tất cả bạn phải làm chỉ là bấm các phím mũi tên và phím cách trên bàn phím.

Sáng tạo cho nhân vật đáng yêu của bạn!

Khi bắt đầu chơi, bạn có một nhân vật đáng yêu của riêng mình. Nhân vật này sẽ đại diện bạn thể hiện những bước nhảy đẹp mắt. Bạn còn chờ gì nữa, hãy tham gia thôi…

Bắt đầu như thế nào?

Bạn cần phải đăng ký trước khi chơi. Nếu bạn nghĩ “Tôi muốn tới Thành phố Vũ hội” thì hãy đăng ký ngay thôi, còn chần chờ gì nữa!!!!!

III. Các đặc điểm của trò chơi

Thực hiện những phím nhảy dễ dàng để biên đạo nên những điệu nhảy đẹp mắt!

Hãy nhảy những vũ điệu tuyệt vời chỉ với các phím mũi tên và phím cách.
Tất cả bạn phải làm chỉ là cảm nhận giai điệu và thao tác nhanh chóng.
Nào, chúng ta hãy cùng đắm chìm trong nhịp điệu của Audition..

Tất cả sẽ được thể hiện trong Audition với nhiều kiểu nhảy!

Hãy biên đạo những vũ điệu tuyệt vời cùng những người bạn trong các kiểu nhảy đấu. Hay thể hiện kỹ thuật điêu luyện và tài năng của bạn trong các cuộc nhảy thể loại tự do, nhảy đơn để thể hiện tài năng cá nhân hay nhảy đội với chiến thắng thuộc về sự hợp tác ăn ý, … . Vô vàn, vô vàn các kiểu nhảy đang chờ đón bạn!!!

Những sân khấu rực rỡ với âm thanh độc đáo!

Hãy nói không với những giai điệu ngắn ngủi hay những bản nhạc nửa vời!! Bởi vì trong Audition bạn sẽ được nghe và thưởng thức trọn vẹn những giai điệu nguyên bản.
Những bản nhạc nhanh và cập nhật thường xuyên sẽ giúp bạn vừa chơi vừa thưởng thức những bài hát yêu thích của mình.
Nào, hãy nhảy với những bản nhạc do chính bạn lựa chọn!!!

Nhảy, nhảy và nhảy! Lễ hội nhảy vô tận!

Có tới hàng trăm kiểu nhảy! Hơn nữa, mỗi kiểu lại được chơi bởi cách sắp xếp các mũi tên khác nhau. Còn chần chờ gì nữa, hãy nhớ những phím mũi tên và thể hiện những điệu nhảy trong mơ của mình.

IV. Các chế độ nhảy

1. Cách chơi nhảy đơn

Mỗi lượt sẽ có từ hai tới sáu người tham gia chơi. Thứ tự được xếp theo số điểm cá nhân đạt được trong mỗi lượt.

Tất cả những kỹ năng cơ bản của Audition đều ở đây!

Chế độ nhảy bình thường

Đây là chế độ chơi cơ bản nhất của Audition!
Nó gồm có cấp độ 1~7 ;thể loại tự do 1; cấp độ 8~9; thể loại tự do 2 và chế độ Finish movie.
Đây là chế độ được đánh giá là hay nhất cho tất cả người chơi ở mức độ mới chơi.

Hãy làm mọi người sững sờ bởi những vũ điệu hào nhoáng của chính chúng ta!

Chế độ nhảy tự do

Chế độ này dành cho những ai có phương châm trong cuộc sống là yêu tự do. Thi nhảy thể loại tự do là cơ hội để bạn thể hiện cá tính riêng và sự tự tin với một khả năng độc đáo của riêng bạn.

Chúng ta có thể dàn dựng nên những vũ điệu tuyệt vời?

Chế độ nhảy Choreography

Nếu bạn yêu thích sự tươi trẻ, mới mẻ, chúng tôi xin giới thiệu chế độ nhảy Choreogrphy .
Thật khó có thể đoán cho tới phút cuối cùng điều gì sẽ xảy ra. Các phím mũi tên hiện ra đa dạng phong phú trong suốt vũ điệu đầy ngẫu hứng.
Chúng ta hãy cùng nhau nhảy và tạo ra một sân khấu tuyệt vời nhé!

2. Chế độ chơi đội

Việc hợp tác chơi đội là chế độ chảy mà tại đó các đội được chia thành 2 đấu 2 hoặc 3 đấu 3

Lần lượt thi nhảy! Hãy nhảy khi chúng tôi xuống~Chế độ nhảy nhóm phối hợp

Lần lượt nhảy nghĩa là các lượt chơi được chia đều cho mỗi người chơi.
Chế độ này thích hợp nhất cho những người chơi thích chat với nhau giữa những lượt chơi. Mọi người có thể tận dụng khoảng thời gian giữa các lượt chơi để nói chuyện, kết bạn và thậm chí cả tìm một nửa của mình nữa.

Hãy nhảy với tôi!

Chế độ nhảy đội Choreography!

Kiếu nhảy đội của dạng thi nhảy thể loại tự do!
Tất cả người chơi phải nhảy theo những phím nhảy không hạn chế có sẵn, hình thức tự do, để có thể được nâng cấp độ.
Quả là một chế độ thi đấu cuồng nhiệt của Audition!

Sweetie Pie! Bọn mình nhảy nhé! Chế độ nhảy đôi!

Các đôi nhảy sẽ phải chia sẻ với nhau các nút phím mũi tên. Hơn nữa thậm chí họ còn phải thở cùng nhịp đập để có thể cùng nhau lên cấp độ cao hơn. Tại đây bạn có thể tặng điểm Den cho bạn nhảy và có cơ hội nhận được điểm số cao hơn khi các bạn giành được trái tim!
Chế độ nhảy thích hợp nhất cho các cặp uyên ương!(^o^).Giới thịu sơ lược về Au-đi-sừng Vtc_1445_anh1
Kyo Soma
Kyo Soma
Trainer Of The Iron Fist
Trainer Of The Iron Fist

Nam
Tính cách : hiền lành,nhút nhát ^^
Người ấy : đg tuyển:D

Điểm thưởng
Điểm thưởng: 51

Giới thịu sơ lược về Au-đi-sừng Empty Re: Giới thịu sơ lược về Au-đi-sừng

Bài gửi by key_vip_head_shot Fri May 30, 2008 8:58 am

hay wé nhưng hơi dài nói túm lợ theo kỉu super ngắn đi anh