Supergroup
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ảnh nóng và tin sốt game ko bít on hay off

4 posters

Go down

ảnh nóng và tin sốt game ko bít on hay off Empty ảnh nóng và tin sốt game ko bít on hay off

Bài gửi by key_vip_head_shot Fri Jun 06, 2008 9:08 pm

Age of Conan: “Ngực” của các nhân vật nữ sẽ được nâng lại

Funcom lên tiếng xin lỗi vì đã sơ ý làm “nhỏ” lại bộ phận quan trọng này.

Đó là một “tai nạn” ngoài ý muốn, Funcom đã xác nhận rằng đó chỉ là sai sót kỹ thuật khi giảm kích cỡ các “bộ ngực” của những nhân vật nữ trong Age of Conan. Tuy nhiên họ sẽ cho sửa lại trong thời gian sớm nhất, do vậy các chàng trai hãy yên tâm, các bạn sẽ tiếp tục có cơ hội thưởng thức “vẻ đẹp thiên nhiên đồ sộ” này trong game.

“Funcom có thể xin xác nhận lại rằng một vài nhân vật trong game đã có thay đổi về kích cỡ của những “quả đồi”. Vấn đề này xuất phát từ một sự thay đổi dữ liệu ngoài ý muốn trong bản cập nhật mới đây nhất, những dữ liệu điều khiển các giá trị được gọi là “morph” đã làm thay đổi kích thước và hình dáng của các bộ phận trên cơ thể. Chúng tôi đang gấp rút sửa chữa điều này và các “bộ ngực” của các bạn sẽ quay trở lại bình thường trong thời gian sớm nhất”.

Age of Conan là một game MMORPG được phân loại người lớn +17, người chơi trong game sau khi đã thưởng thức những tính năng “next-gen” được quảng cáo trong game, họ thường thư giản bằng cách tìm kiếm những “phút giây người lớn”. Với công nghệ đồ họa tuyệt vời được ứng dụng trong Age of Conan, hình ảnh các cô gái với “đồ chơi” khủng khiếp này cũng là niềm vui thưởng thức game của họ.

Việc Funcom đã vô tình làm giảm kích cỡ của chúng đã khiến nhiềm game thủ la ó. Cá biệt có game thủ gửi bài viết rằng “Tôi bỏ 50USD để mua game, đóng 15USD hàng tháng chỉ để xem những 'ngọn đồi' biết đi mà thôi”.

Sau khi Funcom lên tiếng xin lỗi và hứa sẽ chỉnh sửa ngay khi có thể nhiều game thủ tỏ ra vui mừng và phát biểu “Cám ơn Funcom, bởi vì thật là khủng khiếp khi chơi game với cái 'thứ' nhỏ như vậy. Tôi có thể thành thực nói rằng tôi không thể nào phát huy khả năng chơi game tốt nhất với “bộ ngực” bé tí như vậy. Tôi thậm chí chỉ thực hiện được nửa mức sát thương so với bình thường…”[img][/img]ảnh nóng và tin sốt game ko bít on hay off Boobs10ảnh nóng và tin sốt game ko bít on hay off Elf_sc10
key_vip_head_shot
key_vip_head_shot
[S][U][P][E][R]
[S][U][P][E][R]

Nam
Tính cách : tuỳ hứng
Người ấy : tui thề từ h > hít cấp 2 tui ko wen đứa nào hít

http://theeagle.foruma.biz

ảnh nóng và tin sốt game ko bít on hay off Empty Re: ảnh nóng và tin sốt game ko bít on hay off

Bài gửi by [R]i[N] Sat Jun 07, 2008 6:26 pm

Đề nghị chèn hình chứ ko post link

[R]i[N]
[R]i[N]
[R]i[N]
[§uper][S]mod củ chuối
[§uper][S]mod củ chuối

Nam
Tính cách : nhà nước ko bik,nhân dân ko bik,Đảng và khoa học dg nghiên cứu
Người ấy : Europass

Điểm thưởng
Điểm thưởng: 11

ảnh nóng và tin sốt game ko bít on hay off Empty Re: ảnh nóng và tin sốt game ko bít on hay off

Bài gửi by key_vip_head_shot Mon Jun 09, 2008 4:29 pm

sr sr
key_vip_head_shot
key_vip_head_shot
[S][U][P][E][R]
[S][U][P][E][R]

Nam

Bài gửi by ...Lucas... Mon Jun 09, 2008 6:18 pm

Game tệ =.=". Đồ hoạ nhìn nản =.=". À, copy trên gamethu sao ko ghi source ?

...Lucas...
Tournament Developer
Tournament Developer

Bài gửi by Devil Jin Mon Jun 09, 2008 6:25 pm

chưa chơi mà nhìn cái mặt thoai là bik game này dở tệ roài==.==
Devil Jin
Devil Jin
[§]Bé Khỏe Bé Ngoan Nhưng Bé Ngu
[§]Bé Khỏe Bé Ngoan Nhưng Bé Ngu

Nam
Tính cách : hơi khùng khùng=))
Người ấy : someone always stays in my heart

Điểm thưởng
Điểm thưởng: 500000000 thấy chưa =))

http://coletteskul.com

Bài gửi by key_vip_head_shot Tue Jun 10, 2008 8:22 pm

mặt sấu nhưg body chẹp lém àh
key_vip_head_shot
key_vip_head_shot
[S][U][P][E][R]
[S][U][P][E][R]

Nam

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics